ค่ายตุลา 52 ขอบรุ้ง ณ คุ้งฟ้า
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4910110235
นริศร์
ประสิทธิสร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
2
4910110446
วิชัย
แท่นรัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
3
4910110449
วินัย
สะมะบุบ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
4
4910210443
พิกุลทอง
ถมยา
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
5
4910210669
ศิรินันท์
อุ่ยตระกูล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
6
4910510240
ศรัณยา
นพสุวรรณ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
7
4910513073
ศุภฤกษ์
รัตนศักดา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
8
4910515031
ทัษณะ
ศรีตะนัย
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
9
4910515044
ธีรศักดิ์
ทองแกมแก้ว
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
10
4910515065
พิพัฒน์พงศ์
คงเรือง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
11
4910515077
วชิรัฐ
พรหมรักษ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
12
4911110023
จุติมา
เพชรพูล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
13
4911110103
วิกาวี
ชายคง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
14
5010110271
นิรุต
จอมจิตร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
15
5010110315
ปิยะฉัตร
น้อยสำลี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
16
5010110594
สุภัทรา
ทองคำ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
17
5010310135
วิชชาณี
ทองพิจิตร
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
18
5010515038
ณัฐพัฒน์
ขวัญรัตน์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
19
5010515069
พันทิวา
แก้วกำเหนิด
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
20
5010515081
มานิตา
มีเสน
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
21
5010515109
อภินันท์
ชำนิอารัญ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
22
5010515110
อภินันท์
ทองโอเอี่ยม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
23
5010515117
อัจจิมา
แซ่ว่อง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
24
5010515124
อำพล
โพชนุกูล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
25
5010515128
เอกลักษณ์
ดวงแก้ว
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
26
5011110020
เครือมาศ
ชาวไร่เงิน
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
27
5011110024
จันทร์เพ็ญ
วิบูลย์เจริญผล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
28
5011110049
ญาณี
ศรีนุรจน์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
29
5011110089
นัฏฐา
มูลสังข์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
30
5011110098
นุชนารถ
หนูอินทร์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
31
5011110139
ภรณ์ทิพย์
ไชยศรีโรจน์กุล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
32
5011110180
ณฐพร
แซ่ลิ่ม
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
33
5011110192
ศิวรักษ์
พันสวัสดิ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
34
5011110195
โศรดา
ไชยวงค์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
35
5011110212
สุติพงค์
พรหมจรรย์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
36
5011110215
สุธาสินี
เสนใส
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
37
5011210026
พัชรี
สุวรรณชาตรี
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
38
5011210027
พิมพ์สินี
บุญจิตมงคล
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
39
5011210032
เมธิณี
ปัญญายาว
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
40
5011210057
อังศุมาลิน
อัฐวิศิษฏ์
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้จัด
41
5110110117
ชลายุทธ
สุวรรณะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
42
5110110173
ณัฐวุฒิ
ขาวเอี่ยม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
43
5110110388
พัชราภรณ์
เคนยา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
44
5110110476
รัตนากรณ์
ปานสังข์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
45
5110110485
ลัดดา
จิตโสภา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
46
5110110498
วรรณิษา
ขาวอ่อน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
47
5110110563
ศศิเกตุ
พงษ์กาญจน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
48
5110210562
วิลาสินี
กฤดิเกรียงไกร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
49
5110510127
นันทนา
ลบเลือน
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
50
5110515040
บุษกร
คงวงศ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
51
5110515065
ยุพลักษณ์
หนูยัง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
52
5111110094
ธนาภรณ์
อรรถรัฐ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
53
5111110155
พรสุดา
สิทธิวรานุวงศ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
54
5111110164
พิทย์สินี
ศรีน้อย
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
55
5111110190
เมตตา
ศรีชัยชนะ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
56
5111110323
อาทิตยา
เต็มรัตน์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
57
5111210046
ลักขณา
พิทักษ์ธีระบัณฑิต
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้จัด
58
5111410011
จิราภา
ปานนิล
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
59
5111410022
ธรทิพย์
เหล็กเพชร
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
60
5111410045
มัณฑนา
เอื้อละพันธ์
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
61
5111410050
วรรณฤดี
ลีภัทรกิจ
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
62
5111410056
ศรินทร์รัตน์
จิตจำ
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้จัด
63
5111410061
สุกัญญา
กำลังเกื้อ
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
64
5111410066
เสาวนีย์
เขียวมาก
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
65
5210110118
ชนิกานต์
หอยนกคง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
66
5210110388
พรภัทรา
เกื้อประจง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
67
5210110532
วรวิช
มาสมบัติ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
68
5210210210
ทิพยา
คงประพันธ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
69
5210210293
เนตรนภา
ชัยชนิตย์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
70
5210210675
อรนิภา
สุวรรณชาตรี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
71
5210513096
อภิสสร
แซ่อุ่ย
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
72
5210515059
วรรณวิศา
บำรุงพานิช
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม